|
|
|
|
|
ทัวร์รหัส : Z1548
เดินทางโดย : Self travel-เดินทางเอง
Pride of America
โรงแรม :
|
จำนวนวัน :
8 วัน 7 คืน
แพ็คเกจล่องเรือสำราญ Pride of America By Norwegian : เส้นทาง โฮโนลูลู (ฮาวาย) - คาฮูลุย - ไฮโล - ไคลัว - Nawiliwili - โฮโนลูลู (ฮาวาย) ** อัตรานี้ไม่รวม ค่าวีซ่าอเมริกา เข้า-ออก 2 ครั้ง - ไม่รวม ค่าทิปบนเรือ 104.93 USD ต่อท่าน --
➥ อิสระเดินทางเอง จากกรุงเทพฯ - แนะนำบินลงสนามบินซีโฮโนลูลู - ท่าเรือ โฮโนลูลู (ฮาวาย) - เช็คอินขึ้นเรือสำราญ Pride of America - อิสระพักผ่อนบนเรือ ➥ 08.00 AM เรือเทียบท่า คาฮูลุย - อิสระพักผ่อน เดินเล่นชมเกาะ หรือเลือกซื้อทัวร์เสริมบนฝั่ง (โปรดสอบถามค่าบริการทัวร์เสริมเพิ่มเติม ได้ที่บนเรือ) - กลับขึ้นเรือ อิสระพักผ่อน ➥ ท่าเรือ คาฮูลุย - อิสระพักผ่อน - 18.00 PM เรือออกจากท่า ➥ 08.00 AM เรือเทียบท่า ไฮโล - อิสระพักผ่อน เดินเล่นชมเมือง หรือเลือกซื้อทัวร์เสริมบนฝั่ง (โปรดสอบถามค่าบริการทัวร์เสริมเพิ่มเติม ได้ที่บนเรือ) - กลับขึ้นเรือ อิสระพักผ่อน ➥ 07.00 AM เรือเทียบท่า ไคลัว - อิสระพักผ่อน เดินเล่นชมเมือง หรือเลือกซื้อทัวร์เสริมบนฝั่ง (โปรดสอบถามค่าบริการทัวร์เสริมเพิ่มเติม ได้ที่บนเรือ) - กลับขึ้นเรือ อิสระพักผ่อน ➥ 08.00 AM เรือเทียบท่า Nawiliwili - อิสระพักผ่อน เดินเล่นชมเกาะ หรือเลือกซื้อทัวร์เสริมบนฝั่ง (โปรดสอบถามค่าบริการทัวร์เสริมเพิ่มเติม ได้ที่บนเรือ) - กลับขึ้นเรือ อิสระพักผ่อน ➥ ท่าเรือ Nawiliwili - อิสระพักผ่อน - 14.00 PM เรือออกจากท่า ➥ 07.00 AM เรือเทียบท่า โฮโนลูลู (ฮาวาย) - อำลาเรือสำราญ อิสระเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ
เดินทาง :
รายการนี้ยังไม่มีพีเรียดเดินทาง Download PDF
|
Copyright © 2003 eTravelWay.com All rights reserved โดย บริษัททัวร์ วีอาร์ เอนซี ทราเวล แอนด์ เทรด จำกัด |