ขับขี่สกู๊ตเตอร์ เส้นทางวัดวังหลักเมือง Temple & Royal Palace (ทุกวัน) / วัดพระแก้ว - วัดชนะสงคราม - สวนสันติไชยปราการ - พระบรมมหาราชวัง - วัดอรุณ
ไม่รวมค่าเดินทางนอกเหนือจากที่ระบุในรายการ - ค่าใช้จ่ายส่วนตัว - ค่าทิปเจ้าหน้าที่นำเที่ยว
➥ Scooter Tour วันละ 3 รอบ เวลา 08.30-11.00 น. / 13.30-16.30 น. / 16.30-19.00 น. (เวลาอาจมีการปรับเปลี่ยน)
➥ จุดนัดพบ สถานีรถไฟใต้ดินสนามไชย - พบมัคคุเทศก์ แนะนำการขี่สกู๊ตเตอร์ไฟฟ้า ที่ปลอดภัย เที่ยวชม - พระที่นั่งสุทไธสวรรย์ปราสาท - กระทรวงกลาโหม - ศาลหลักเมืองกรุงเทพ - วัดพระแก้ว - พระแม่ธรณีบีบมวยผม - ถนนราชดำเนิน - ถนนข้าวสาร - วัดชนะสงคราม - ป้อมพระสุเมรุ - สวนสันติไชยปราการ - สะพานปิ่นเกล้า - ท้องสนามหลวง - พระบรมมหาราชวัง - ท่าพระจันทร์ - ท่ามหาราช - แม่น้ำเจ้าพระยา - วัดอรุณ - ท่าเตียน (ระหว่างทาง ชิมอาหาร street Food ระดับ Michelin)